MAGEL TYALA yojana 2023 अखेर Mahadbt farmer scheme चे सर्व अर्ज पात्र होणार, कृषि मंत्री धनंजय मुंढे
WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

MAGEL TYALA yojana महाडीबीच्या माध्यमातून सर्व ‘मागेल त्याला’ अशा स्वरूपातील योजनांमध्ये लॉटरी पद्धत बंद झाली पाहिजे. अर्ज केलेल्या पात्र शेतकऱ्याला लाभ मिळाला पाहिजे. त्याचवेळी शासनाचा ‘मागेल त्याला’ लाभ देण्याचा उद्देश यशस्वी होईल.

मागेल त्याला शेततळे, मागेल त्याला ठिबक सिंचन संच अशा योजनांचा अर्ज केलेल्या प्रत्येक शेतकऱ्याला लाभ देण्यात यावा. त्यासाठी अर्ज प्रक्रिया कमी कालावधीची व सोपी करावी, अशी सूचना कृषीमंत्री धनंजय मुंडे यांनी आज दिली… सविस्तर माहिती पहा.

Krushivasant

कृषीमंत्री धनंजय मुंडे यांनी शेतकऱ्यांसाठी घेतले महत्वाचे निर्णय

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

error: Content is protected !!