b pharmacy admission 2023-24

b pharmacy admission 2023-24 थेट द्विती य वर्ष बी फार्मसी गुणवत्ता यादी तारखा. डायरेक्ट सेकंड इयर फार्मसी कोर्स ची गुणवत्ता यादी पाहण्या आधी उमेदवारांना काही महत्त्वाच्या सूचना हव्या आहेत,ज्या त्यांनी काळजी पूर्व कवाचल्या पाहिजेत.या सर्व सूचना आरक्षित आणी अनारक्षित उमेदवारांनी पूर्ण पणे वाचल्यास त्यांना फायदेशीर ठरतील. ऑनलाइन नोंदणी,कागदपत्र पडताळणी आणि बी फार्मसी थेट द्वितीय वर्ष अर्ज पुष्टीसाठी सर्व उमेदवारांना मूळ कागद पत्रां सहविशिष्ट एफसी मध्ये उपस्थित रहावे लागेल. अर्ज भरण्यासाठी खालील लिंक वर क्लिक करा.

b pharmacy admission 2023-24

ऑप्शन फॉर्म भरण्यासाठी क्लिक करा

b pharmacy admission 2023-24 अर्जदार कोणत्याही जवळच्या सुविधा केंद्रात अर्जत पासू शकतो,तसेच सर्व मूळ कागद पत्रे अपलोड करणे आणि पडताळणी करणे देखील बंधनकारक आहे.जर उमेदवार एफसी मध्ये ऑनलाइन भरलेल्या थेट द्वितीय वर्ष फार्मसी अर्ज फॉर्मची पडताळणी करण्यात अपयशी ठरलेतर.असे अर्ज फेटाळले जातील आणि अशा उमेदवारांचे नाव थेट द्वितीय वर्ष बी फार्मसी गुणवत्ता यादीत दिसणार नाही. मग पुढे काय होणार ? तो/ती कॅप सीट किंवा नॉनकॅप प्रक्रियेत आहे नियम सर्वांसाठी समान आहेत. तर येथे थेट द्वितीय वर्ष फार्मसी गुणवत्ता यादीसाठी संपूर्ण प्रवेश वेळापत्रक आहे ज्यासाठी आपण प्रकाशनाची वाट पाहत आहात. तसेच, कॅपराऊंड डी एस पी पर्याय फॉर्म जेव्हा आपल्यासाठी भरले जातील,तेव्हा तेथे थेट द्वितीय वर्ष बी फार्मसी साठी खालील लेखात देखील समाविष्ट केले गेले आहे. घटना[संपादन]. वरील वेळा पत्रक केवळ थेट द्वितीय वर्ष फार्मसी गुणवत्ता यादी जाहीर होईल तेव्हाच आहे.कारण या आधीही या ब्लॉग वर हे प्रसिद्ध झाले आहे. b pharmacy admission 2023-24

द्वितीय वर्ष अडमिशन पोर्टल लिंक

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

error: Content is protected !!