ताज्या बातम्या
WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

ताज्या बातम्या :

केंद्र सरकारने नुकतीच पंतप्रधान उज्ज्वला योजनेच्या लाभार्थ्यांना खुशखबर दिली आहे,  जिथे त्यांनी एलपीजी सिलिंडरवर देण्यात येणाऱ्या सबसिडीमध्ये  200 रुपयांची वाढ करण्याची घोषणा केली आहे. यामुळे ही सबसिडी आता  300  रुपये प्रति एलपीजी सिलिंडर होणार आहे.  गेल्या महिन्यात सप्टेंबरमध्ये सरकारने  एलपीजी सिलिंडरच्या दरात २००  रुपयांची कपात करण्याची घोषणा केली होती. या कपातीमुळे  आणि सबसिडीत वाढ  झाल्यानंतर दिल्लीतील उज्ज्वला लाभार्थ्यांना  एलपीजी सबसिडी म्हणून सुमारे ७०३  रुपये मिळण्याची शक्यता आहे.सबसिडी चेक व मिळवण्यासाठी खाली दिलेल्या लिंक वर क्लिक करा

ताज्या बातम्या

सबसिडी चेक करण्यासाथी क्लिक करा आणि पहा संपूर्ण माहिती

आपल्याला गॅस उपकरणे आणि उपकरणे खरेदी करण्याच्या अवसराची आवश्यकता आहे का? आता, आपल्या मानवलेल्या गॅस सामग्र्याच्या नवीनतम आणि उत्तम विक्रीसाठी, आपल्या येथे आहोत! आमच्या आमाझॉनवर आपल्या सुखद गॅस उपकरणांची एक विशेष निवडक आहे, ज्यामुळे आपल्या घरील व्यवस्थापनात अधिक सोयीस सुरक्षित आणि सरळ होईल. आपल्या गॅस सामग्र्याच्या नवीनतम अद्यतित आणि उत्तम अद्यतनांसाठी आपल्याला आश्वासन देणारी गॅस उपकरणे येथे आहेत, ज्यामुळे आपल्या वस्त्र निर्माणाच्या कामांसाठी, पाककलेच्या अनुभवासाठी किंवा आपल्या किचनमध्ये अद्वितीय पाकशाळेच्या अद्भुत साक्षरतेसाठी उपयुक्त आहे. आत्ताच आपल्याला तुमच्या सुखकर्त्यांसाठी पर्याप्त विचार केल्याच्या आहे, तरीही लक्षात घेऊ इच्छिता का?

आत्ता खरेदी आणि डिस्कोऊंट मधले साहित्य पाहण्यासाठी क्लिक करा

हेही वाचा: डेली सरकारी जॉब अपडेट येथे पहा

किचनवेअर स्टोअर गॅस रेग्युलेटर इंडेन सिलिंडर गॅस पाईप सुरक्षा क्लॅम्प लाइटर फ्री/वापरासह घरगुती – इंडेन/एचपी/भारत नियामक

FREE delivery Monday, 16 October. Order within 20 hrs 14 mins. Details

-64%  ₹350

हिवाळी जॅकेट बद्दल माहिती आणि ५०% Discount सह बूक करण्यासाथी क्लिक करा

ट्रायपोल अँटी-पिलिंग फ्लीस हिवाळी जॅकेट आणि विंडचीटर

TriPole Anti-Pilling Fleece Winter Jacket and Windcheater

3.7 3.7 out of 5 stars    118 ratings

11 answered questions


-₹499 Delivery for you buying in 24 hr

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

error: Content is protected !!