WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

Monsoon Update 2023 यंदा मान्सून ने सर्वसाधारण तारखेच्या सहा दिवस आधी संपूर्ण देश व्यापला आहे.दरवर्षी सर्वसाधारण 8 जुलै रोजी मान्सून सर्व देशात पोहोचतो परंतु यांना मात्र आगमन लांबलेल्या मान्सून जोरात मुसंडी मारत रविवारी संपूर्ण देश व्यापलाच भारतीय हवामान शास्त्र विभागाने जाहीर केले. परंतु राज्यातील बहुतांश भागात पेरणी योग्य पाऊस न झाल्याने शेतकरी चिंतेत आहे. मग कोणत्या भागात आज पावसाची शक्यता मान्सूनची घोट दौड कशी राहील सविस्तर माहितीसाठी खालील क्लिक करा.

Monsoon Update 2023

हवामान विभागाने या जिल्ह्यांमध्ये दिला ऑरेंज अलर्ट

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now
2 thoughts on “Monsoon Update 2023 पंजाबराव डख, या जिल्ह्यांमध्ये दिला ऑरेंज अलर्ट”

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

error: Content is protected !!