Mhada Lottery 4082 घरांसाठी प्राप्त अर्जांची यादी जाहीर
WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

Mhada Lottery अंधेरी, जुहू, गोरेगाव, कांदिवली, बोरिवली, विक्रोळी, घाटकोपर, पवई, ताडदेव, सायन येथे उभारलेल्या ‘म्हाडा’ च्या ४ हजार ८२ घरांच्या विक्रीची संगणकीय सोडत प्रक्रिया अंतिम टप्प्यात असून, अर्जांची प्रारूप यादी जाहीर करण्यात आली आहे.

यामध्ये अनामत रकमेचा भरणा केलेल्या १ लाख २२ हजार २३५ अर्जांचा समावेश आहे. यापैकी ५२७ अर्ज अपात्र ठरले आहेत, तर १४ हजार ९९० अर्जांची तपासणी सुरू आहे. अशाप्रकारे अद्याप १ लाख ६ हजार ७९९ स्वीकृत अर्ज संगणकीय सोडतीत सहभाग घेणार आहेत.

Sarkari Yojna

‘म्हाडा’ची सोडत प्रक्रिया अंतिम टप्प्यात

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now
7 thoughts on “Mhada Lottery 4082 घरांसाठी प्राप्त अर्जांची यादी जाहीर”

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

error: Content is protected !!