WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

MSRTC Driver Conductor Bharti 2023 आपल्या महाराष्ट्रात बसचालक आणि कंडक्टर पदाकरीता भरती निघालेली आहे . बस सुद्धा पुरेशी रस्त्यानंची पायाभूत सुविधा ही असलेल्या जवळपास प्रत्येकच गावामधे पोहोचून शेवटच्या मैलाच्या कनेक्टिव्हिटीच्या आव्हानांची पूर्तता पण करतात.आणि तसेच ते महाराष्ट्राला [गुजरात, कर्नाटक, आंध्र प्रदेश, गोवा, राजस्थान आणि मध्य प्रदेश]या शेजारील राज्यांशी जोडते. आणि महाराष्ट्र राज्य मार्ग परिवहन महामंडळ हे आपल्या महाराष्ट्रा मधील सर्वच नागरिकांच्या पसंतीच्या सर्वच आपल्या राज्यामधील…

Sarkari Yojna

अर्ज करण्याची पध्दत आणि शेवटची तारीख पहा

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now
10 thoughts on “MSRTC : महाराष्ट्र राज्य मार्ग परिवहन महामंडळात मोठी भरती, 8वी, 10वी उत्तीर्णांना संधी”
  1. […] आहे. या भरती बाबत आणि कार्यालय निहाय पदासंख्या याबद्दल सविस्तर माहिती जाणून घेण्यासाठी […]

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

error: Content is protected !!