ATM
WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

नमस्कार मित्रांनो तर आपले स्वागत आहे सरकारी योजना न्यू अपडेट घेऊन आली आहे आपल्या दैनंदिन जीवनात वापरण्यात येणारे अत्यंत महत्वाचे अर्थीक निगडीत atm बद्दल न्यू अपडेट तरी आपल्याला माहिती आवडल्यास आपले विचार comment बॉक्स मध्ये दर्शवा आणि नवीन अपडेट साथी आमचे whatsapp ग्रुप जॉइन करा

ATM Cash Withdrawal Limit: येथे पाहा कोणत्या बँकेच्या एटीएमची मर्यादा किती आहे.

जर तुम्ही देखील बँकेचे ग्राहक असाल आणि बँकेचे एटीएम वापरत असाल, तर तुमच्यासाठी हे जाणून घेणे खूप महत्वाचे आहे की बँकेच्या एटीएममधून पैसे काढण्याची मर्यादा निश्चित करण्यात आली आहे, आपण सर्वजण पैसे काढण्यासाठी बँकेच्या एटीएमचा वापर करतो, मग एटीएम कुठेही असो. आहे. ते देखील बँकेकडून का नसावे? आम्ही आमच्या एटीएममधून कधीही पैसे काढू शकतो. आम्ही तुम्हाला सांगतो की आम्ही पेटीएम डेबिट कार्डमधूनही पैसे काढू शकतो पण त्याची मर्यादा काय आहे, म्हणजे जास्तीत जास्त किती पैसे काढू शकतो. सरकारने या दिवसांमध्ये सर्व बँकांच्या एटीएममधून पैसे काढण्याची मर्यादा निश्चित केली आहे. आता तुम्ही तुमच्या बँकेच्या एटीएममधून एका मर्यादेपर्यंतच पैसे काढू शकता, यासाठी तुम्हाला हा लेख शेवटपर्यंत वाचावा लागेल.

तुम्ही 10 वी पास आहात तर तुम्हाला मिळू शकते सरकारी नौकरी अर्ज करा 

तुमचेही बँकेत खाते असेल आणि तुम्ही एटीएम कार्ड वापरत असाल, तर तुम्ही बँकेत न जाता आणि रांगेत उभे न राहता पैसे काढू शकता, तुम्हाला एटीएमचा वापर कसा करायचा हे माहित असले पाहिजे. म्हणजेच तुम्ही तुमच्या खात्यातून कधीही, कुठेही एटीएम कार्डद्वारे पैसे काढू शकता. यापूर्वी एटीएममधून पैसे काढण्याची मर्यादा नव्हती मात्र आता त्याची मर्यादा निश्चित करण्यात आली आहे. यासोबतच एका महिन्यात किती शिल्लक रक्कम काढता येईल, हेही मिळालेल्या माहितीत सांगण्यात येत आहे. तुमच्या माहितीसाठी, जर तुम्ही विहित मर्यादेपेक्षा जास्त पैसे काढले तर तुम्हाला अतिरिक्त शुल्क भरावे लागेल.

काय आहे? मर्यादा कोणत्या बँक ची अधिक माहिती साथी खाली देलेल्या लिंक वर क्लिक करा

ATM

एटीएममधून पैसे काढण्याची मर्यादा


Discover more from

Subscribe to get the latest posts sent to your email.

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now
One thought on “ATM मधून पैसे काढण्याची मर्यादा 2023: ATM मधून पैसे काढण्याची मर्यादा निश्चित करण्यात आली आहे, कोणत्या बँकेच्या एटीएमची मर्यादा किती आहे ते येथे पहा.”

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

error: Content is protected !!

Discover more from

Subscribe now to keep reading and get access to the full archive.

Continue reading