Scam 2003

Scam 2003:

द तेलगी स्टोरी ही तुषार हिरानंदानी दिग्दर्शित सोनीलिव्ह वरील 2023 ची भारतीय हिंदी-भाषेतील चरित्रात्मक आर्थिक थ्रिलर स्ट्रीमिंग टेलिव्हिजन मालिका आहे, ज्यात हंसल मेहता सह-दिग्दर्शक आहेत. 2000 च्या सुरुवातीला अब्दुल करीम तेलगीने केलेल्या स्टॅम्प पेपर बनावटीच्या खऱ्या कथेवर आधारित, ही मालिका संजय सिंग यांच्या तेलगी स्कॅम: रिपोर्टर्स की डायरी या पुस्तकातून प्रेरित आहे. स्कॅम फ्रँचायझीमधला तो स्कॅम १९९२ नंतरचा दुसरा हप्ता आहे

Ayushaman card : तिसऱ्या टप्प्याची सुरुवात 17 सप्टेंबर पासून सुरू

यात गगन देव रियार हे नायक अब्दुल करीम तेलगी सोबत मुकेश तिवारी, सना अमीन शेख, भरत जाधव आणि शाद रंधावा यांच्या प्रमुख भूमिका आहेत. मालिकेचे पहिले 5 भाग 1 सप्टेंबर 2023 रोजी SonyLIV द्वारे प्रदर्शित झाले.

Scam 2003

Download करण्यासाथी क्लिक करा

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

error: Content is protected !!