samsung service centre kharghar 
WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

samsung service centre kharghar सॅमसंग भारतातील एक मोबाईल क्षेत्रातील मोठी आणि काही तरी नवीन टेक्नॉलॉजी अग्रेसर कंपनी आहे, भारतामध्ये सर्वात जास्त मोबाईल हे सॅमसंगचे वापरले जातात, अश्या नावीन्यपूर्ण फिचर सोबत सॅमसंग घेऊन येत आहे, वैविध्यपूर्ण सॅमसंग S24 सिरीज या अगोदर सॅमसंग S23 सिरीज भारतामध्ये लाँच केली होती, तिला ग्राहकाने प्रचंड प्रतिसाद दिला होता.

samsung service centre kharghar 

चला तर मग जाणून घेऊ या काय आहेत नवीन लाँच होणाऱ्या S24 सिरीज मध्ये आधुनिक फिचर , भारतीय बाजारपेठेत असणारी अंदाजे किंमत , काय असतील कंपनी ऑफर
सॅमसंग या सिरीज मध्ये 3 प्रकारचे व्हेरियनट आणायचा तयारीत आहे , जे अनुक्रमे S24 ,S24 प्लस ,S24 अल्ट्रा असतील जे 256 GB/512GB/1TB अश्या मेमरी मध्ये उपलब्ध राहतील, याची अंदाजे किंमत 1 लाखपासून सुरुवात होईल, आणि जो भारतामध्ये 17 जानेवारी ला लाँच केला जाईल, सोबत बुकिंग कस्टमर साठी कंपनी स्पेशल ऑफर देणार आहे, मॉडेल आणि त्याच्या फिचर खालील प्रमाणे असतील

samsung s24 ultra

  • samsung service centre kharghar सॅमसंग भारतातील एक मोबाईल क्षेत्रातील मोठी आणि काही तरी नवीन टेक्नॉलॉजी अग्रेसर कंपनी आहे, भारतामध्ये सर्वात जास्त मोबाईल हे सॅमसंगचे वापरले जातात, अश्या नावीन्यपूर्ण फिचर सोबत सॅमसंग घेऊन येत आहे, वैविध्यपूर्ण सॅमसंग S24 सिरीज या अगोदर सॅमसंग S23 सिरीज भारतामध्ये लाँच केली होती, तिला ग्राहकाने प्रचंड प्रतिसाद दिला होता*
samsung service centre kharghar 

👉ऑर्डर करण्यासाठी क्लिक करा👈

चला तर मग जाणून घेऊ या काय आहेत नवीन लाँच होणाऱ्या S24 सिरीज मध्ये आधुनिक फिचर , भारतीय बाजारपेठेत असणारी अंदाजे किंमत , काय असतील कंपनी ऑफर
सॅमसंग या सिरीज मध्ये 3 प्रकारचे व्हेरियनट आणायचा तयारीत आहे , जे अनुक्रमे S24 ,S24 प्लस ,S24 अल्ट्रा असतील जे 256 GB/512GB/1TB अश्या मेमरी मध्ये उपलब्ध राहतील, याची अंदाजे किंमत 1 लाखपासून सुरुवात होईल, आणि जो भारतामध्ये 17 जानेवारी ला लाँच केला जाईल, सोबत बुकिंग कस्टमर साठी कंपनी स्पेशल ऑफर देणार आहे, मॉडेल आणि त्याच्या फिचर खालील प्रमाणे असतील
1) S24 अल्ट्रा फिचर आणि वैशिष्ट्य samsung service centre kharghar 

samsung s24 ultra features

GALAXY S24 ULTRA

6,8″ डायनॅमिक AMOLED LTPO, 144Hz

गॅलेक्सी मुख्य कॅमेरासाठी क्वालकॉम स्नॅपड्रॅगन 8 जेन 3: 200 Mpix

अल्ट्रा वाइड कॅमेरा: 12 Mpix

टेलीफोटो कॅमेरा 1: 50 Mpix

टेलीफोटो कॅमेरा 2: 10 Mpix

5000mAh + 45W चार्जिंग Android OneUi 6

2) S24 आणि S24 प्लस फिचर आणि वैशिष्ट्य

S24: 6,17″ डायनॅमिक AMOLED LTPO, 120Hz S24+: 6,7″ डायनॅमिक AMOLED LTPO, 120Hz

Exynos 2400
मुख्य कॅमेरा: 50 Mpix

अल्ट्रा वाइड कॅमेरा: 12 Mpix

टेलीफोटो कॅमेरा: 10 Mpix 3x झूम सेल्फी कॅमेरा: 12 Mpix

S24: 4700mAh + 45W चार्जिंग

S24+: 4900mAh + 45W चार्जिंग Android 14 OneUi 6

UMED Mahila Loan Scheme

👉ऑर्डर करण्यासाठी क्लिक करा👈

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

error: Content is protected !!