औरंगाबाद
WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

नमस्कार मित्रानो तर आज आम्ही तुमच्यासाथी एक खूपच आनंदाई आणि महत्वाची बातमी घेऊन आलो आहोत आपल सांभाजिनगर (औरंगाबाद) महानगर पालिका मध्ये 114 पद साथी भरती सुरू करण्यात आले आहेत या मध्ये जसे की,जूनियर इंजिनियर [junior enginear] , accountant, firefighter, असेच 114 पंदा साथी जागा रिक्त करण्यात आले आहेत योग्य त्या उमेद्वाराणा आमंत्रित करण्यात येणार आहे. सॅलरी ची शूरुवात 15000 पासून ते 90000 पर्यन्त कामनुसार थऋण देण्यात आली खाली सविस्तर माहिती दिली आहे लक्ष पूर्वक वाचा

संभाजीनगर इच्छुक विडद्यार्थ्याने ऑनलाइन अर्ज करु शकता. उमेदवारंना सगळ्या प्रकारे व्यक्तिगत आणि शयक्षणिक बद्दल माहिती जमा करावी लागेल इच्छुक आणि योग्य उमेदवारांना ऑनलाइन अर्ज करण्याची अवसर मिळतो. आपल्या अर्जात सर्व सामान्य व्यक्तिगत आणि माहिती पूर्णपणे भरायला आवश्यक आहे. अर्ज करण्यासाठी, प्रत्येक उमेदवाराकडून एक सक्रिय व्यक्तिगत ईमेल आणि मोबाइल नंबर असणे आवश्यक आहे. [संभाजीनगर/छत्रपती संभाजीनगर] महानगरपालिका [वर्ष] पासून [अधिकारिक योजना चा नाव] च्या अंतर्गत विविध रिक्त जागांसाठी अर्ज मागवते. उमेदवारांसाठी आवश्यक विभागीय जाहिरात, अर्ज प्रक्रिया, निवड प्रक्रिया, अंतिम तारीख आणि इतर माहिती [अधिक माहिती साथी क्लिक करा ] उपलब्ध आहे. [संभाजीनगर/छत्रपती संभाजीनगर] महानगरपालिका भरती [वर्ष] उमेदवारांकिंवा उमेदवारीसाठी सुचलित करते की, आपल्याला अर्जाची प्रक्रिया सुचली जाते. सर्व उमेदवारांनी नागरिकत्वाच्या सभावांची माहिती जाणून घ्यावी आणि आपल्या करिअरसाठी आपल्या सरकारी नौकरीच्या संधीला घेण्याची संधी द्या. पूर्ण पाने माहिती साथी खाली देलेल्या लिंक वर क्लिक करा

औरंगाबाद नोट :- अर्ज भरण्याची शेवटची तारीख 19 सप्टेंबर 2023

औरंगाबाद

अर्ज भरण्यासाठी क्लिक करा

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now
5 thoughts on “संभाजीनगर महानगरपालिका भरती 2023 (औरंगाबाद) 10 वी पास असो किंवा UG,PG,ITI डिप्लोमा लवकर अर्ज करा सॅलरी 12000/-पासून सुरुवात विना शुल्क”

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

error: Content is protected !!