ATM withdrawal limit

दिवस ₹500 मिळवा मिळालेल्या संधीचा आनंद घ्या!”PM विस्वाकर्मा योजना 2023
ATM withdrawal limit एटीएम वापरण्यासाठी नेहमीच शुल्क आकारले जाते, अलीकडेच काही बँकांनी एटीएममधून पैसे काढण्यासाठी नवीन दर जारी केले आहेत, नवीन शुल्क कसे आणि किती असेल, खाली संपूर्ण बातमी पहा. आता एटीएममधून पैसे काढण्यासाठी जास्त शुल्क लागणार आहे एटीएम वापरण्यासाठी आणि पैसे काढण्यासाठी शुल्क आकारण्यात आले आहे. आम्ही कुठेही एटीएममधून पैसे काढू शकतो, परंतु अनेक बँकांनी एटीएममधून पैसे काढण्यासाठी नवीन दर जारी केले आहेत, यासाठी तुम्ही मर्यादेपेक्षा जास्त पैसे काढल्यास तुम्हाला पूर्वीपेक्षा जास्त शुल्क द्यावे लागू शकते. दरमहा मोफत व्यवहार मर्यादेनंतर एटीएम सेवा वापरण्यासाठी ग्राहकांना अधिक पैसे द्यावे लागतील. हिशेबानुसार दर निश्चित करण्यात आले आहेत.आदहिरिक्त बँक शुल्क बघण्यासाठी खाली दिलेल्या लिंक वर क्लिक करा

ATM withdrawal limit आता ATM मधून पैसे काढण्यासाठी जास्त शुल्क आकारले जाईल,

हे ही वाचा :

हे देखील पहा –SBI Bank Job Vacancy
RECPDCL भर्ती

बँके ची यादी दर बघण्यासाठी क्लिक करा

2 thoughts on “ATM withdrawal limit 2023 आता ATM मधून पैसे काढण्यासाठी जास्त शुल्क आकारले जाईल, ICICI, PNB, Axis, SBI बँकांचे नवीन दर तपासा”

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

error: Content is protected !!