List of Bank
WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

List of Bank SBI बँक एटीएम शुल्क

त्याच्या ATM साठी, स्टेट बँक ऑफ इंडिया (SBI) प्रत्येक क्षेत्रात पाच मोफत पैसे काढण्याची ऑफर देते. मुंबई, नवी दिल्ली, चेन्नई, कोलकाता, बेंगळुरू आणि हैदराबाद महाराष्ट्राच्या सारख्या प्रमुख शहरांमधील इतर बँक एटीएमसाठी, बँकेने पैसे काढण्याची संख्या कमी करून फक्त तीन केली आहे.

या मर्यादेनंतर एसबीआय एटीएममधून पैसे काढण्यासाठी एसबीआय 10 रुपये आणि बिगर एसबीआय एटीएममधून पैसे काढण्यासाठी 20 रुपये आकारेल. त्याचप्रमाणे एसबीआय एटीएम 5 रुपये आणि इतर बँक एटीएम पूर्व-निर्धारित मर्यादेपेक्षा जास्त गैर-आर्थिक व्यवहारांसाठी 8 रुपये आकारतील.List of Bank

HDFC बँकेचे एटीएम शुल्क

एचडीएफसी बँक त्यांच्या एटीएममधून दर महिन्याला पाच मोफत व्यवहार देते. शहरी भागात महिन्याला तीन मोफत व्यवहार होतात; मेट्रो नसलेल्या भागात पाच आहेत. त्यानंतर, रोख पैसे काढण्यासाठी 21 रुपये आणि कोणताही संबंधित कर आकारला जाईल, तर गैर-आर्थिक व्यवहारांवर 8.50 रुपये अधिक कर आकारले जातील.List of Bank

Home Loan होम लोन घेताना कोणत्या गोष्टी लक्षात ठेवाल?

ICICI बँकेचे एटीएम शुल्क

सहा मेट्रो भागात, ICICI बँक देखील 5 आणि 3 नियमांचे पालन करते ज्या अंतर्गत ती तिच्या ATM मधून 5 विनामूल्य आणि इतर बँकांच्या ATM मधून 3 पैसे काढण्याची ऑफर देते. त्यानंतर बँक आर्थिक व्यवहारांसाठी 20 रुपये आणि गैर-आर्थिक व्यवहारांसाठी 8.50 रुपये आकारेल. हे शुल्क आयसीआयसीआय बँकेच्या एटीएम आणि इतर बँकांच्या एटीएमवर लागू आहेत.

PNB बँक एटीएम शुल्क

पंजाब नॅशनल बँक (PNB) इतर बँकांच्या ATM मध्ये तीन मोफत व्यवहार आणि स्वतःच्या ATM मध्ये (मेट्रो शहरांमध्ये स्थित) पाच मोफत व्यवहार ऑफर करते. त्यानंतर, पीएनबीच्या मालकीच्या एटीएममधील कोणत्याही व्यवहारासाठी बँकेला 10 रुपये मोजावे लागतील. त्याचप्रमाणे, इतर बँकेच्या एटीएममध्ये, बँक आर्थिक व्यवहारांसाठी 20 रुपये आणि गैर-आर्थिक व्यवहारांसाठी 9 रुपये आकारेल.

Chaff Cutter Online 2023 :कडबा कुट्टी अर्ज कसा करावा?

AXIS एटीएम शुल्क

या बँकेच्या एटीएममध्ये पाच मोफत व्यवहार केले जातात, तर तीन AXIS बँकेच्या मालकीच्या नसलेल्या एटीएममध्ये (मेट्रो लोकेशन्स) उपलब्ध आहेत. या मर्यादेनंतर, AXIS आणि नॉन-AXIS एटीएम दोन्ही रोख पैसे काढण्यासाठी रुपये 21 आणि गैर-आर्थिक व्यवहारांसाठी प्रति व्यवहार 10 रुपये आकारतील.

अश्या नवनवीन अपडेट साठी telegram ग्रुप जूईन कराक्लिक करा
अश्या नवनवीन अपडेट साठी whatssapp ग्रुप जॉइन कराक्लिक करा
official websiteक्लिक करा
WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now
2 thoughts on “List of Bank 2023″एटीएम शुल्क – HDFC, ICICI, PNB, आणि AXIS बँक्साठी शुल्क तपासा”check now fast”

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

error: Content is protected !!