Maharashtra kantrati bharti 2023

नौकरीच्या शोधात आहेल्या तरुणांसाठी आनंदाच्या बातम्या सापडल्या आहेत. ज्या गोष्टीची वाट पाहिली जात होती, त्या शासकीय कंपन्यांच्या भरत्या संवर्गातील जीआर अखेर निघाला आहे. ती कंपन्यांना त्यानुसार थेट पदभरतीसाठी संदर्भित केली आहे. या कंपन्यांमार्फत तब्बल 85 संवर्गातील शासकीय पदे स्थानिकपणे भरण्यात आहेत.
या वेळेला, 138 संवर्गातील हजारो शासकीय पदे यापुढे स्थानिकपणे भरण्यात आहेत. या पदांसाठी शिपाई पोस्टमैन पासून इंजिनीअरिंगच्या विविध पदांपर्यंत विविध पदे स्थानिकपणे भरण्यात आहेत. या उद्योगातील 9 खासगी कंपन्यांना सरळसेवा पदांच्या भरत्या संवर्गातील कंञाटीपद्धतीने ठरविल्या आहे. आमच्या whatsapp ग्रुप ल जॉइन व्हा आणि नवनवीन भरतीचा अपडेट पाहत रहा.

Maharashtra kantrati bharti 2023 कंत्राटी पदाची भर्ती ची सुरुवात :-

“सण, उत्सव, मिरवणुका, मोर्चे, आंदोलने, निवडणूक, आणि विविध इतर प्रसंगांसाठी कायदा आणि व्यवस्था सुरक्षित ठेवण्यात पोलिस निरीक्षकांची महत्त्वपूर्ण भूमिका आहे. पोलिस निरीक्षकांच्या नेतृत्वाखाली असलेल्या पोलिस दलात, प्रमुख आणि आपल्याला सुरक्षित ठेवण्यात मदतीच्या अपंगता पोलिस उपनिरीक्षकांच्या महत्त्वाच्या भूमिका आहे. पोलिस सब-निरीक्षकांच्या उपनिरीक्षक पदासाठी पोलिस सेवेतील दहा ते बारा वर्षे विशेष आणि समर्पित सेवा देऊन प्रमोट केल्यानंतर यांच्या सामर्थ्याच्या आधारावर पदोन्नती झाली आहेMaharashtra kantrati bharti 2023 .

Maharashtra kantrati bharti 2023

महराष्ट्र भर्ती २०२३

राज्यात, 1,699 पोलिस ठाण्यांची संख्या आहे, ज्यात पोलिस मुख्यालय, पोलिस आयुक्तांच्या प्रशासनाखाली विविध शाखा आहेत. यात्रेपर्यंत पोलिस निरीक्षकांच्या प्रमुख आवश्यक आहे आणि या जबाबदारींच्या प्रभार मजकूरीसाठी सुमारे 3,500 पोलिस निरीक्षक पदे मंजूर आहेत.”कंत्राटी पदाची संपूर्ण माहिती आणि गर बघण्यासाठी खाली दिलेल्या लिंक वर क्लिक करा

Maharashtra kantrati bharti 2023

अर्ज प्रक्रिया आणि कंत्राटी भर्ती बद्दल संपूर्ण माहिती

8 thoughts on “Maharashtra kantrati bharti 2023 महाराष्ट्र कंत्राटी भर्तीची सुरवात पहा संपूर्ण माहिती”

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

error: Content is protected !!