महाराष्ट्र कंत्राटी भर्ती २०२३
WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

महाराष्ट्र कंत्राटी भर्ती २०२३

महाराष्ट्र कंत्राटी भर्ती २०२३

100 संपर्कातील शासकीय पद कंत्राटी कंपनीमार्फत भरली जातील. थेट कंत्राटी पद्धतीने भरली जाणाऱ्या ट्रेन सागा तब्बल 138 16. सेवा पद्धतीने कंत्राटी तत्वावर भरला जाईल. विशेष म्हणजे. सत्ताधारी आमदारांच्या. संबंधित कंत्राटी भरती करणाऱ्या कंपन्यांना कमिशनमुळे कंत्राटी शासकीय भरतीला कोणतंही आरक्षण. चा कंत्राटी भरतीचा जीआर सरकारला रद्द करावा लागला होता. जीआर जारी केला.

पदांचे नाव :-

  • इंजिनिअर,
  • व्यवस्थापक,
  • संशोधक,
  • अधीक्षक,
  • प्रकल्प समन्वयक,
  • सल्लागार,
  • ग्रंथपाल

अशा अनेक प्रकारची पदे आहेत

रिक्त पदे :-

100 संपर्कातील शासकीय पद कंत्राटी कंपनीमार्फत भरली जातील.

१० वी नंतर सरकारी नौकरी पहा संपूर्ण माहिती

“सर्व सरकारी कार्यालयात आता विशेषज्ञ कंपन्यांकरिता नियुक्त केलेले अधिकारी आणि कर्मचाऱ्या काम करताना आहेत. ती कंपन्यांना संघटित करण्यात आलेली सर्व अधिकार आणि पगार जाण्यात आली आहे, ज्यातीला पंधरा टक्के कमिशन द्यायचं आहे. सर्व सरकारी, स्थानिक शासकीय अधिकाऱ्यांच्या संस्थांतील सर्व पदे कंपन्याकडून घेतली जाईल.

या नियुक्तीसंदर्भात, ह्या पदांच्या भरतीसाठी प्रत्येक किंवा एक हजारो कर्मचाऱ्यांची भरती होईल, ज्यात अभियंता, व्यवस्थापक, संशोधक, अधीक्षक, प्रकल्प समन्वयक, सल्लागार, ग्रंथपाल, आणि इतर विविध पदे शामिल आहेत. आता सरकारी कार्यालयात अधिकारी आणि कर्मचाऱ्यांच्या ठिकाणी सर्वच कंत्राटी पदे आहेत.

संबंधित कंपन्यांना शासनाकडून विशेष कमिशन दिल्याचं जाईल. ह्या तंत्रश्रींतील कंपन्यांमध्ये काही सत्ताधारी आमदारांच्या कंपन्यांकरिता समावेश आहे, त्याच्यासह संबंधित खात्याच्या मंडणीत लक्ष ठेवितल्या जातात. या कंपन्यांमध्ये शासकीय नियुक्तीसाठी कोणतेही आरक्षण लागू नसेल असे सूचीत आहे. त्यामुळे राज्यातील हजारो युवक आणि युवतींसाठी खुल्या कंट्राटी कामगार बनण्याची संधी मिळणार आहे.”

महत्वाच्या तारखा :-

भर्तीची सुरुवात लवकर अपडेट करण्यात येईल
भरतीची शेवटची तारीख लवकर अपडेट करण्यात येईल

भर्ती बद्दल पुढील पाहण्यासाठी whatssapp ग्रुप जॉइन करा

अश्या नवनवीन अपडेट साठी telegram ग्रुप जूईन कराक्लिक करा
अश्या नवनवीन अपडेट साठी whatssapp ग्रुप जॉइन कराक्लिक करा
कंत्राटीभर्ती official websiteक्लिक करा

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

error: Content is protected !!